Mitrade Bita, Gwaji & Kima a cikin 2024

Mawallafi: Florian Fendt - An sabunta shi a cikin Yuli 2024

mitrade review

Mitrade Trader Rating

4.5 cikin 5 taurari (kiri'u 33)
Mitrade An kafa shi a Melbourne a cikin 2018 kuma ya girma zuwa ɗan wasa na duniya tare da masu amfani da sama da miliyan 1.2 a duk duniya. A yau, Mitrade yana ba da harsuna sama da 10 kuma yana aiki da ofisoshi 4. Saboda ayyuka na musamman, Mitrade ya lashe kyaututtuka sama da 8 a cikin 2022 kadai da kuma a BrokerCheck Kyauta. Mitrade hukumomi da yawa ne ke tsara su da suka haɗa da ASIC, CIMA & FSC.
To Mitrade
70% na asusun masu saka hannun jari sun rasa cinikin kuɗi CFDtare da wannan mai bada.

Takaitaccen bayani game da Mitrade

Mafi yawan traders za su sami ingantattun gogewa tare da Mitrade. Saboda dandalin ciniki na zamani, masu farawa da masu ci gaba traders suna da kyau a hannun Mitrade. Da zarar makarantar kasuwanci ta ƙaddamar, mafari traders za su iya inganta sakamakon kasuwancin su sosai. 

Mitrade karin bayanai na bita
💰 Mafi ƙarancin ajiya a cikin USD $200
💰 Trade komitin a USD $0
💰 Adadin kuɗin cirewa a cikin dalar Amurka $0
💰 Akwai kayan ciniki 420
Pro & Contra na Mitrade

Menene ribobi da fursunoni na Mitrade?

Abin da muke so Mitrade

Mai traders za su sami ingantattun gogewa tare da Mitrade saboda m ciniki kayayyakin more rayuwa. TradeAna aiwatar da s nan take cikin ƙasa da daƙiƙa 0.1s. Tare da sama da kayan kasuwancin 420 da ke akwai da ƙananan shimfidawa ba tare da kwamitocin ba, Mitrade ya yi fice wajen bayar da fitattun yanayin ciniki don sababbi da pro traders daidai. Bayan kirga wasu lambobi, mun gano cewa yanar gizon sutrader yana ba da alamomi sama da 80 da mahimman bayanai kamar hasashen hasashen, kalandar tattalin arziki, bayanan kasuwa ko ra'ayi, da kayan aikin sarrafa haɗari. Masu farawa za su sami kayan koyo da yawa a shirye don amfani, kuma za a ƙaddamar da makarantar kasuwanci ta musamman a cikin Q4 2022. Mitrade yana ba da STP da kariya mara kyau. Gabaɗaya, Mitrade amintacce ne broker kuma mai tsari sosai. A saukake, traders za su iya zaɓar abin da ake so don kowane trade kuma ko da trade ba tare da wani amfani ba.

 • Ƙananan shimfidawa tare da kwamitocin sifili
 • Kisa da sauri tare da kisa nan take
 • Fitattun kayan koyo
 • Dandalin ciniki na mallakar mallaka na zamani

Abin da ba mu so Mitrade

Kamar kowane lokaci, muna ƙoƙari mu haskaka abubuwa marasa kyau game da kowane broker da muke bita kuma. Domin Mitrade, Wataƙila ba su bayar da dubban kayan aikin ciniki ba. Ba za ku sami kowane haja mai yuwuwa a Mitrade. Hakazalika, idan kai mai ci gaba ne trader, wanda ya riga trades tare da da yawa brokers, watakila za ku rasa MetaTrader a matsayin dandamalin ciniki mai samuwa. Traders da suke so su riƙe mukamai na ɗan lokaci, ba za su rasa ba CFD-makomai ba tare da kudaden musaya ba. Amurka traders ba zai iya ba trade tare da Mitrade.

 • "Kawai" +420 kayan ciniki
 • MetaTrader 4 & 5 babu
 • A'a CFD gaba
 • US traders ba a yarda
Akwai kayan aiki a Mitrade

Akwai kayan ciniki a Mitrade

Mitrade yana ba da kayan ciniki daban-daban sama da 420. Traders na iya zaɓar daga mashahuran FX nau'i-nau'i kamar GBP/USD ko USD/CAD, ko ma ƙarin zaɓuɓɓuka masu ban mamaki kamar GBP/DKK ko EUR/GWADA. US & Ostiraliya hannun jari kuma suna samuwa.

Daga cikin kayan aikin akwai:

 • + 58 forex/ nau'i-nau'i na kudin
 • +12 kayayyaki
 • + 11 Alamu
 • +319 hannun jari
 • + 28 cryptocurrencies

Mitrade a kai a kai yana ƙara sababbin kasuwanni kuma yana faɗaɗa dukiyar kasuwancin da ke samuwa.

Bita na Mitrade

Yanayi & cikakken nazari na Mitrade

Gabaɗaya, mu Mitrade abubuwan da ke faruwa suna da kyau. Babban dandamalin ciniki na mallakar mallakar su yana ba da komai kowane mafari ko ci gaba trader sha'awa. Kafin sanya wani trade, za ku iya zaɓar abin amfani, gami da zaɓi don trade ba tare da wani amfani kwata-kwata ba.

mitrade-dandamali

Traders suna samun bayanan kasuwa na yau da kullun, trade nazari, bayanan jin daɗi da kayan aikin sarrafa haɗari don haɓaka sakamakon kasuwancin su. Mafi ƙarancin ajiya don fara ciniki tare da asusun rayuwa yana da ƙasa kaɗan. Dangane da ƙasar, kuna buƙatar kusan $50 zuwa $200 kawai don fara ciniki.

The oda kisa na Mitrade yana da sauri sosai, kuma yawancin umarni ana aiwatar da su a ƙarƙashin 0.1 seconds. Kamar yadda bayani ga gogaggen traders, ba a yarda da fatar fata ba, amma shinge shine. Babu tabbataccen fasalin asarar tasha, amma duk asusun ana kiyaye ma'auni mara kyau. Yadu yawanci ƙasa da matsakaici, wanda ke da kyau ga nauyi traders. Amma kamar kowa da kowa broker, ya kamata ku kula da yadawa saboda a cikin kasuwanni masu canzawa ko kuma lokacin da yawan ruwa ya yi laushi, yadawa zai iya girma.

Dandalin ciniki na mallakar mallaka yana da zamani sosai kuma a sarari kuma yana ba da musamman ga masu fara kasuwanci mai sauƙi shiga cikin duniyar ciniki. Na ci gaba traders kuma da sauri za su saba da dandamali. ƙwararrun ƙwararru ne kawai, tare da nasu software na ciniki mai sarrafa kansa, ba za su iya amfani da shi ba idan yana aiki akan MetaTrader, kamar yadda babu MT4 ko MT5 a halin yanzu akwai a Mitrade.

Mitrade lashe da BrokerCheck Kyautar 'Best Trading Platform'

Saboda keɓaɓɓen dandamalin ciniki na mallakar mallaka na Mitrade, mun yanke shawarar bayarwa Mitrade lambar yabo. Idan ba ku taɓa gwada dandalin da kanku ba, za mu iya gayyatar ku kawai don gwada shi akan asusun demo kyauta kuma mara haɗari.

Dandalin ciniki a Mitrade

Software & dandalin ciniki na Mitrade

Mitrade ya ɓullo da wani dandamalin kasuwanci mai zaman kansa don yanar gizo, tebur da wayar hannu. A cikin kwarewarmu, yana da ilhama ga mafi yawan ci gaba traders kuma duk da haka mafari-friendly.  Mitrade ya tattara fiye da masu amfani da miliyan 1.2 don dandamali don haka ya kawar da matsalolin. Kuna iya saukar da android app or apple version kyauta, ko duba gidan yanar gizon sutrader. 

mitrade duba dandalin ciniki

Bugu da kari, yanar gizotrader iri a cikin rukunan kamar hannun jari, Forex, fihirisa, cryptocurrencies da kayayyaki. Mitrade's ciniki software samar da m iri-iri na fasaha Manuniya duk da sauki, kyale traders don amfani da dandamali don bincike na fasaha na ci gaba. Taswirar tana da cikakken gyare-gyare. 

Buɗe matsayi ko umarni za a iya sarrafa su cikin sauƙi. Dukansu Dakatar da Asara (kusa akan asara) da Riba Riba (kusa da riba) ana iya daidaita su don sarrafa haɗarin ku.

Traders waɗanda ke neman sabbin ra'ayoyin ciniki ko kasuwanni na iya amfani da binciken da aka bayar daga tsakiyar ciniki. Za ku sami ra'ayoyin ciniki ko dabaru don hannun jari, agogo da kayayyaki. Musamman tare da hannun jari, ana iya gano damar ciniki mai saurin canzawa cikin sauri.

Bude ku share asusun a Mitrade

Asusun ku a Mitrade

Mitrade kawai yana bayar da nau'in asusu kai tsaye. Babu tiers ga mafi girma adibas, wanda yake shi ne babbar ƙari a cikin ra'ayi. Ana aiwatar da oda nan take kuma nau'in asusun ku shine STP. Mitrade baya cajin kowane kuɗaɗen rashin aiki ko makamantan kuɗaɗen ɓoye. Traders waɗanda suke son gwadawa Mitrade na farko zai iya yin haka a cikin asusun demo na kyauta. Idan baku tabbatar da bayanan asusunku ba, asusun gwajin ku zai ƙare bayan kwanaki 30. 

Kuɗin abokin ciniki suna lafiya da Mitrade. 

 • Ana adana adibas na abokin ciniki dillali a cikin keɓaɓɓen asusun amintaccen lokacin da ake buƙata ƙarƙashin tsari da doka
 • Mitrade ba sa amfani da duk wani kuɗin abokin ciniki don ayyukan aikin nasu
 • Mitrade baya gudanar da duk wani hasashe na kasuwanci
 • Wani kamfani mai zaman kansa na waje ne ke gudanar da bincike

Ko da yake Mitrade yana ba da yanayin ciniki iri ɗaya don kowane girman asusun, ƙarin ayyuka na iya samuwa ga abokan ciniki tare da manyan kundin ciniki.

Yaya kudade a Mitrade?

Kudin suna da sauki a Mitrade. Gabaɗaya babu kwamitocin ko wani caji

 • 0% hukumar: Forex, hannun jari, crypto, fihirisa, kayayyaki
 • 0% hukumar: adibas, cirewa, ƙididdiga na ainihi, buɗewa / rufewa trades, kayan ilimi, sigogi masu ƙarfi da alamomi

Mitrade ana ba da kuɗaɗe ta hanyar shimfidawa, wanda yawanci yana da ƙaramin ƙima akan farashin kasuwa. Saboda haka, tsarin kuɗin yana da ƙwanƙwasa sosai. Yaduwar yawancin samfuran suna da arha fiye da na sauran brokers. Musamman, ãdalci traders za su gamsu da kuɗaɗen, tunda babu ƙaramin kwamitocin da aka biya. 

Farashin riba na dare a Mitrade suna da kyau, kamar yadda lissafin kuɗin musayar ya dogara ne kawai akan abin da aka ba da shi kuma ba dukan darajar matsayi ba.

Ta yaya zan iya bude asusu da Mitrade?

Ta tsari, kowane sabon abokin ciniki dole ne ya bi wasu ƙa'idodin ƙa'ida don tabbatar da cewa kun fahimci haɗarin ciniki kuma an shigar da ku cikin ciniki. Lokacin da ka buɗe asusu, ƙila za a nemi waɗannan abubuwa masu zuwa, don haka yana da kyau a sami su da hannu: Kwafin fasfo ɗinka da aka bincika ko kuma ID na ƙasa Dokar amfani ko bayanin banki daga watanni shida da suka gabata tare da adireshinka Hakanan za'a buƙaci amsa ƴan ainihin tambayoyin yarda don tabbatar da yawan ƙwarewar ciniki da kuke da su. Don haka yana da kyau a ɗauki akalla mintuna 10 don kammala aikin buɗe asusun. Kodayake zaku iya bincika asusun demo nan da nan, yana da mahimmanci a lura cewa ba za ku iya yin kowane ma'amala ta kasuwanci ta gaske ba har sai kun wuce yarda, wanda zai iya ɗaukar kwanaki da yawa dangane da yanayin ku.

Yadda Ake Rufe Naku Mitrade lissafi?

Idan kuna son rufe naku Mitrade asusu hanya mafi kyau ita ce cire duk kuɗi sannan a tuntuɓi tallafin su ta hanyar Imel daga Imel ɗin da aka yi rajista da asusun ku. Mitrade na iya ƙoƙarin kiran ku don tabbatar da rufe asusunku.
To Mitrade
70% na asusun masu saka hannun jari sun rasa cinikin kuɗi CFDtare da wannan mai bada.
Adadin Kuɗi & Cire Kuɗi a Mitrade

Adadi da cirewa a Mitrade

Mitrade baya cajin kowane kuɗi don ajiya ko cirewa. Duk kuɗaɗen da kuke ciwa lokacin canja wurin kuɗi zuwa kuma daga asusunku ana caje su ta bankin ku ko mai bada biyan kuɗi. 

Ana samun hanyoyin biyan kuɗi masu zuwa a Mitrade.

 • Katin bashi (Visa, Mastercard)
 • Farin banki
 • Canja wurin waya
 • biyan kuɗi na duniya
 • Poly

Ana gudanar da biyan kuɗi ta hanyar manufar biyan kuɗi, wanda ke samuwa akan gidan yanar gizon.

Don wannan dalili, abokin ciniki dole ne ya gabatar da buƙatar janyewar hukuma a cikin asusunsa. Dole ne a cika sharuɗɗa masu zuwa, da sauransu:

 1. Cikakken suna (ciki har da sunan farko da na ƙarshe) akan asusun mai amfana yayi daidai da sunan akan asusun ciniki.
 2. Ƙirar kyauta na aƙalla 100% yana samuwa.
 3. Adadin cirewa bai kai ko daidai da ma'aunin asusun ba.
 4. Cikakkun bayanai na hanyar ajiya, gami da takaddun tallafi da ake buƙata don tallafawa cirewa daidai da hanyar da aka yi amfani da kuɗin ajiya.
 5. Cikakkun bayanai na hanyar janyewa.
Yaya sabis yake a Mitrade

Yaya sabis yake a Mitrade

Hidimar Mitrade yana da ƙarfi. Ana samun tallafi 24/5. Don haka, zaku iya isa ga wani da karfe 4 na safe, wanda ke da mahimmanci ga wasu traders.

Daga cikin hanyoyin tuntuɓar akwai:

Is Mitrade lafiya da tsari ko zamba?

Ka'ida & Tsaro a Mitrade

Mitrade mai suna broker Hukumomin hukuma da yawa ne ke tsara su. Waɗannan sun haɗa da CIMA, ASIC, FSC

Mitrade alama ce ta haɗin gwiwar kamfanoni da yawa, kuma tana aiki ta hanyar kamfanoni masu zuwa:

 • Mitrade Holding Ltd shine mai ba da samfuran kuɗi waɗanda aka bayyana ko akwai akan wannan gidan yanar gizon. Mitrade Holding yana da izini da kuma sarrafa shi ta Cayman Islands Monetary Authority (CIMA) kuma lambar lasisin SIB ita ce 1612446. Adireshin ofishin rajista shine 215-245 N Church Street, 2nd Floor, White Hall House, George Town, Grand Cayman, Cayman Islands
 • Mitrade Global Pty Ltd tare da ABN 90 149 011 361 suna da lasisin Sabis na Kuɗi na Australiya (AFSL 398528).
 • Mitrade Mauritius Financial Services Commission (FSC) ce ke ba da izini kuma tana sarrafa International Ltd kuma lambar lasisi GB20025791.

Abubuwan da Mitrade

Neman 'yancin broker don ba ku da sauƙi, amma da fatan kun san ko Mitrade shine mafi kyawun zabi a gare ku. Idan har yanzu ba ku da tabbas, kuna iya amfani da mu forex broker kwatanta don samun taƙaitaccen bayani.

 • ✔️ Free Demo Account
 • ✔️ Tabbataccen Tasha Asara
 • ✔️ Sassauƙi Leverage
 • ✔️ +420 Samfuran Kayayyakin Kasuwanci

Tambayoyi akai-akai game da Mitrade

triangle sm dama
Is Mitrade mai kyau broker?

XXX halal ne broker aiki a ƙarƙashin kulawar CySEC. Ba a bayar da gargadin zamba akan gidan yanar gizon CySEC ba.

triangle sm dama
Is Mitrade zamba broker?

XXX halal ne broker aiki a ƙarƙashin kulawar CySEC. Ba a bayar da gargadin zamba akan gidan yanar gizon CySEC ba.

triangle sm dama
Is Mitrade kayyade kuma amintacce?

XXX ya kasance mai cikakken yarda da ƙa'idodi da ƙa'idodi na CySEC. Traders ya kamata su gan shi a matsayin mai aminci da amintacce broker.

triangle sm dama
Menene mafi ƙarancin ajiya a Mitrade?

Mafi ƙarancin ajiya a XXX don buɗe asusu kai tsaye shine $250.

triangle sm dama
Wanne dandalin ciniki yana samuwa a Mitrade?

XXX yana ba da ainihin dandalin ciniki na MT4 da gidan yanar gizo na mallakar mallakaTrader.

triangle sm dama
Shin Mitrade ba da asusun demo kyauta?

Ee. XXX yana ba da asusun demo mara iyaka don masu fara kasuwanci ko dalilai na gwaji.

Trade at Mitrade
70% na asusun masu saka hannun jari sun rasa cinikin kuɗi CFDtare da wannan mai bada.

Marubucin labarin

Florian Fendt
logo nasaba
Mai son zuba jari da trader, Florian ya kafa BrokerCheck bayan ya karanci ilimin tattalin arziki a jami'a. Tun 2017 ya raba iliminsa da sha'awar kasuwancin kuɗi akan BrokerCheck.

At BrokerCheck, Muna alfahari da samar wa masu karatunmu mafi inganci kuma cikakkun bayanai marasa son kai. Godiya ga kwarewar ƙungiyarmu ta shekaru a fannin kuɗi da kuma amsa daga masu karatun mu, mun ƙirƙiri ingantaccen tushen ingantaccen bayanai. Don haka za ku iya amincewa da ƙwarewa da ƙarfin bincikenmu a BrokerCheck. 

Menene ƙimar ku Mitrade?

Idan kun san wannan broker, da fatan za a bar bita. Ba sai kun yi sharhi don yin rating ba, amma jin daɗin yin sharhi idan kuna da ra'ayi game da wannan broker.

1 comment

 • Saka ɗaruruwa, yi amfani da ƙwaƙwalwa, fitar da dubbai. Ka tuna kawai, yi amfani da ƙwaƙwalwa lol 🤪 Babban app, eh, suna da lamuransu anan da can, amma har yanzu yana kiyaye ingantaccen aiki, daidaitawa tsakanin wayar hannu da PC. Canjin agogo yana da amfani kuma. Na yi farin cikin zaɓar wannan app don manyan wasan kwaikwayo na saka hannun jari.

  Anyways glhf ga masu zuwa!! ✌

Faɗa mana abin da kuke tunani!

mitrade review
Trader Rating
4.5 cikin 5 taurari (kiri'u 33)
m76%
Very mai kyau9%
Talakawan6%
Poor3%
M6%
To Mitrade
70% na asusun masu saka hannun jari sun rasa cinikin kuɗi CFDtare da wannan mai bada.

Sami Alamomin Kasuwanci Kyauta
Kada Ka sake Keɓancewar Dama

Sami Alamomin Kasuwanci Kyauta

Abubuwan da muke so a kallo ɗaya

Mun zabi saman brokers, cewa za ku iya amincewa.
Sanya jariXTB
4.4 cikin 5 taurari (kiri'u 11)
Kashi 77% na asusun masu saka hannun jari suna rasa kuɗi lokacin ciniki CFDtare da wannan mai bada.
TradeExness
4.5 cikin 5 taurari (kiri'u 19)
bitcoinCryptoAvaTrade
4.4 cikin 5 taurari (kiri'u 10)
Kashi 71% na asusun masu saka hannun jari suna rasa kuɗi lokacin ciniki CFDtare da wannan mai bada.

CD

Muna tsara ta mafi girman ƙima ta tsohuwa. Idan kana son ganin wasu brokers ko dai zaɓe su a cikin ɗigon ƙasa ko ƙunshe bincikenka tare da ƙarin tacewa.
- darjewa
0 - 100
Me kuke nema?
Brokers
Regulation
Platform
Deposit / janyewa
account Type
Wurin Office
Broker Features